Ana gudanar da gasar cin kofin duniya ta Qatar 2022.A ranar 20 ga watan Nuwamba ne za a fara gasar karo na 22, kuma bugu na farko na hunturu a tarihin gasar.Gasar cin kofin duniya ta FIFA (wanda aka fi sani da Kofin Duniya na Kwallon kafa, Kofin Duniya, ko kuma a sauƙaƙe gasar cin kofin duniya) ita ce gasa mafi mahimmanci a ƙwallon ƙafa na duniya ( ƙwallon ƙafa), kuma taron wasanni na ƙungiyar wakilai mafi girma a duniya.
A wannan lokacin, safa na ƙwallon ƙafa za su kasance masu mahimmanci yayin gasar ƙwallon ƙafa.Me yasa muka fadi haka?
Safa na ƙwallon ƙafa ɗaya ne daga cikin safa na wasanni, shine safa na wasan ƙwallon ƙafa.Zai zama da sauƙi mu ji rauni idan ba mu saka safa na ƙwallon ƙafa ba lokacin da muke buga ƙwallon ƙafa.Kuma zamu iya samun manyan dalilan da ke ƙasa don mahimmancin safa na ƙwallon ƙafa.
Na farko, safa na ƙwallon ƙafa za su taimaka wa ɗan wasan ya sha gumin ƙafafu da kuma kiyaye matakan bushewa, wanda tabbas zai taimaka wajen kula da jin ƙafafu.Idan dan wasan bai sanya safa na ƙwallon ƙafa ba lokacin da yake buga ƙwallon ƙafa, tsokar ɗan maraƙinsa ba zai iya yin ƙarfi ba kuma zai yi sauƙi ya takura.A halin yanzu, wasan ƙwallon ƙafa ya fi tsanani a wasannin ƙwallon ƙafa, ba tare da kariyar safa na ƙwallon ƙafa ba, ɗan maraƙi zai kasance da sauƙi a goge lokacin da ya yi zafi da ƙasa.Bayan haka, za mu iya sauƙin bambance 'yan wasan da ke cikin filin.
Yadda za a saka safa na ƙwallon ƙafa daidai?Babban hanyar da za a sawa ita ce sanya ƙafafu kai tsaye, sa'an nan kuma sanya masu gadi a kan maraƙi kuma a ja safa a kan gwiwa.Anan kuma akwai wata hanyar sana'a, yana buƙatar yanke safa na ƙwallon ƙafa a idon sawun kuma a ɗauki rabin saman, sannan a saka safa, kuma a saka masu tsaron ƙafa biyu, cusa masu tsaron ƙafar a cikin masu tsaron ƙafar, cire safa. , da kuma rufe masu tsaron kafa, kar a manta da yin amfani da yankan rabin rabin safa don nannade maraƙi da gyara shi.
Maxwin yana ba da safa na wasanni masu kyau kuma suna da ƙwarewa sosai akan yadudduka daban-daban, kamar su auduga, spandex, polyester, nailan da sauransu.Yawancin safa na ƙwallon ƙafa ana yin su ne da auduga kuma ɓangaren tafin ƙafar ƙafa yana da nau'o'in kauri daban-daban, saboda dole ne mu yi la'akari da barnar da rikici ke haifarwa ta hanyar farawa, birki da sauransu.
Lokacin aikawa: Dec-06-2022